Nhi Mobile - Phổ Yên Thái Nguyên

Nhi Mobile - Phổ Yên Thái Nguyên Mua bán, sửa chữa điện thoại, phụ kiện điện thoại.

15 Plus 128Gb em về thêm ạ.👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.🎁🎁🎁 Qu...
26/08/2026

15 Plus 128Gb em về thêm ạ.

👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.
👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.

🎁🎁🎁 Quà Tặng Khi Mua máy:
👉 Bộ sạc Nhanh trị Giá 350K
👉 Ốp Lưng + Cường Lực trị giá 250K
👉 Tặng Phiếu dán Cường Lực Miễn Phí 1 năm

⚠️⚠️⚠️ Tất cả các khách hàng mua máy tại sau này có nhu cầu thay pin đều sẽ được hỗ trợ giá và bảo hành như bình thường ❤️.

☎️ 𝑯𝒐𝒕𝒍𝒊𝒏𝒆: 0971.158.333
🏠 🏠 🏠: Số 612, Phạm Văn Đồng, Ba Hàng, Phổ yên, Thái Nguyên
------------------------

15 Pro Max 256Gb em về thêm ạ.👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.🎁🎁🎁...
30/05/2026

15 Pro Max 256Gb em về thêm ạ.

👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.
👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.

🎁🎁🎁 Quà Tặng Khi Mua máy:
👉 Bộ sạc Nhanh trị Giá 350K
👉 Ốp Lưng + Cường Lực trị giá 250K
👉 Tặng Phiếu dán Cường Lực Miễn Phí 1 năm

⚠️⚠️⚠️ Tất cả các khách hàng mua máy tại sau này có nhu cầu thay pin đều sẽ được hỗ trợ giá và bảo hành như bình thường ❤️.

☎️ 𝑯𝒐𝒕𝒍𝒊𝒏𝒆: 0971.158.333
🏠 🏠 🏠: Số 612, Phạm Văn Đồng, Ba Hàng, Phổ yên, Thái Nguyên
------------------------

S25 Ultral - mới tinh các bác nhé giá chủ 2chụ.. bảo hành dài lắm ạ
16/04/2026

S25 Ultral - mới tinh các bác nhé giá chủ 2chụ..
bảo hành dài lắm ạ

12 Pro 128Gb em về thêm ạ.👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.🎁🎁🎁 Quà...
13/04/2026

12 Pro 128Gb em về thêm ạ.

👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.
👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.

🎁🎁🎁 Quà Tặng Khi Mua máy:
👉 Bộ sạc Nhanh trị Giá 350K
👉 Ốp Lưng + Cường Lực trị giá 250K
👉 Tặng Phiếu dán Cường Lực Miễn Phí 1 năm

⚠️⚠️⚠️ Tất cả các khách hàng mua máy tại sau này có nhu cầu thay pin đều sẽ được hỗ trợ giá và bảo hành như bình thường ❤️.

☎️ 𝑯𝒐𝒕𝒍𝒊𝒏𝒆: 0971.158.333
🏠 🏠 🏠: Số 612, Phạm Văn Đồng, Ba Hàng, Phổ yên, Thái Nguyên
------------------------

Xs Max Zin Full Chức năng Hơn 4đ👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.🎁...
13/04/2026

Xs Max Zin Full Chức năng
Hơn 4đ

👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.
👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.

🎁🎁🎁 Quà Tặng Khi Mua máy:
👉 Bộ sạc Nhanh trị Giá 350K
👉 Ốp Lưng + Cường Lực trị giá 250K
👉 Tặng Phiếu dán Cường Lực Miễn Phí 1 năm

⚠️⚠️⚠️ Tất cả các khách hàng mua máy tại sau này có nhu cầu thay pin đều sẽ được hỗ trợ giá và bảo hành như bình thường ❤️.

☎️ 𝑯𝒐𝒕𝒍𝒊𝒏𝒆: 0971.158.333
🏠 🏠 🏠: Số 612, Phạm Văn Đồng, Ba Hàng, Phổ yên, Thái Nguyên
------------------------

S24Ultra bản hàn 256Gb👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.🎁🎁🎁 Quà Tặn...
04/04/2026

S24Ultra bản hàn 256Gb
👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.
👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.

🎁🎁🎁 Quà Tặng Khi Mua máy:
👉 Bộ sạc Nhanh trị Giá 350K
👉 Ốp Lưng + Cường Lực trị giá 250K
👉 Tặng Phiếu dán Cường Lực Miễn Phí 1 năm

⚠️⚠️⚠️ Tất cả các khách hàng mua máy tại sau này có nhu cầu thay pin đều sẽ được hỗ trợ giá và bảo hành như bình thường ❤️.

☎️ 𝑯𝒐𝒕𝒍𝒊𝒏𝒆: 0971.158.333
🏠 🏠 🏠: Số 612, Phạm Văn Đồng, Ba Hàng, Phổ yên, Thái Nguyên
------------------------

IP 12 128Gb em về thêm ạ.👉 Pin new 100%👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực...
05/03/2026

IP 12 128Gb em về thêm ạ.
👉 Pin new 100%
👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.
👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.

🎁🎁🎁 Quà Tặng Khi Mua máy:
👉 Bộ sạc Nhanh trị Giá 350K
👉 Ốp Lưng + Cường Lực trị giá 250K
👉 Tặng Phiếu dán Cường Lực Miễn Phí 1 năm

⚠️⚠️⚠️ Tất cả các khách hàng mua máy tại sau này có nhu cầu thay pin đều sẽ được hỗ trợ giá và bảo hành như bình thường ❤️.

☎️ 𝑯𝒐𝒕𝒍𝒊𝒏𝒆: 0971.158.333
🏠 🏠 🏠: Số 612, Phạm Văn Đồng, Ba Hàng, Phổ yên, Thái Nguyên
------------------------

IP 12 Pro Max 256Gb em về thêm ạ.👉 Pin new 100%👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.👉 Khách Hàng được mở máy kiểm ...
03/03/2026

IP 12 Pro Max 256Gb em về thêm ạ.
👉 Pin new 100%
👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 năm.
👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.

🎁🎁🎁 Quà Tặng Khi Mua máy:
👉 Bộ sạc Nhanh trị Giá 350K
👉 Ốp Lưng + Cường Lực trị giá 250K
👉 Tặng Phiếu dán Cường Lực Miễn Phí 1 năm

⚠️⚠️⚠️ Tất cả các khách hàng mua máy tại sau này có nhu cầu thay pin đều sẽ được hỗ trợ giá và bảo hành như bình thường ❤️.

☎️ 𝑯𝒐𝒕𝒍𝒊𝒏𝒆: 0971.158.333
🏠 🏠 🏠: Số 806, Phạm Văn Đồng, Ba Hàng, Phổ yên, Thái Nguyên
------------------------

IP 14 Pro Max về thêm ạ.👉 Hàng zin đẹp👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2...
09/02/2026

IP 14 Pro Max về thêm ạ.
👉 Hàng zin đẹp
👉 Khách Hàng được mở máy kiểm tra trực tiếp.
👉 Bảo Hành 12 Tháng, Hỗ trợ phần mềm 2 Năm.

🎁🎁🎁 Quà Tặng Khi Mua máy trị giá 750k
👉 Bộ sạc Nhanh trị Giá 350k Bảo hành 1 năm
👉 Tai nghe Trị giá 150k
👉 Ốp Lưng + Cường Lực trị giá 200k
👉 Kệ Điện Thoại trị giá 25k
👉 Móc treo điện thoại trị giá 25K

⚠️⚠️⚠️ Tất cả các khách hàng mua máy tại sau này có nhu cầu thay pin đều sẽ được hỗ trợ giá và bảo hành như bình thường ❤️.

☎️ 𝑯𝒐𝒕𝒍𝒊𝒏𝒆: 0971.158.333 Or 0789.836.999

🏠 🏠 🏠: Số 612, Phạm Văn Đồng, Ba Hàng, Phổ yên, Thái Nguyên

------------------------

Address

Thị Trấn Ba Hàng
SỐ612,PHẠMVĂNĐỒNG,BAHÀNG,PHỔYÊN,THÁINGUYÊN256815

Telephone

+84971158333

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Nhi Mobile - Phổ Yên Thái Nguyên posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share